ಸಿನಿಮಾ ಸುದ್ದಿ

ರಷ್ಯಾ ಭಾಷೆಯಲ್ಲೂ ಬಾಹುಬಲಿ ಅಬ್ಬರ

ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ಭಾರತದ ಅನೇಕ ಸಿನಿಮಾಗಳು ವಿಶ್ವ ಮಟ್ಟದಲ್ಲಿ ಸದ್ದು ಮಾಡುತ್ತಿದೆ. ಅದರಲ್ಲೂ ಖ್ಯಾತ ನಿರ್ದೇಶಕ ರಾಜಮೌಳಿ ನಿರ್ದೇಶನದಲ್ಲಿ ಮೂಡಿ ಬಂದ ‘ಬಾಹುಬಲಿ‘ ಸಿನಿಮಾ ರಷ್ಯಾ ದೇಶದ ಚಾನೆಲ್​ವೊಂದರಲ್ಲಿ ಪ್ರಸಾರವಾಗಿದೆ. ವಿಶೇಷವೆಂದರೆ ರಷ್ಯಾ ಭಾಷೆಯಲ್ಲಿ ಈ ಸಿನಿಮಾ ಪ್ರಸಾರವಾಗಿದೆ.

ಪ್ರಭಾಸ್​ ನಟನೆಯ ‘ಬಾಹುಬಲಿ‘ ಸಿನಿಮಾ ಭಾರತೀಯ ಚಿತ್ರರಂಗವನ್ನು ಉನ್ನತ ಸ್ಥಾನಕ್ಕೆ ಏರಿಸುವಂತೆ ಮಾಡಿತ್ತು. ಮಾತ್ರವಲ್ಲದೆ ರಾಜಮೌಳಿ ನಿರ್ದೇಶನದಲ್ಲಿ ಮೂಡಿ ಬಂದಂತಹ ಈ ಸಿನಿಮಾ ವಿದೇಶದಲ್ಲೂ ಸೌಂಡ್​ ಮಾಡಿತ್ತು. ವಿಶ್ವ ಮಟ್ಟದಲ್ಲಿ ಭಾರತೀಯ ಸಿನಿಮಾರಂಗವನ್ನು ಗುರುತಿಸುವ ಮಟ್ಟಿಗೆ ಯಶಸ್ವಿ ಕಂಡಿತ್ತು. ಸಾಕಷ್ಟು ಪ್ರಶಂಸೆಗಳು ಬಂದವು. ಇದೀಗ ರಷ್ಯಾನ್ನರು ‘ಬಾಹುಬಲಿ‘ ಸಿನಿಮಾವನ್ನು ನೋಡಿ ಫಿದಾ ಆಗಿದ್ದಾರೆ.

ಈ ವಿಚಾರವಾಗಿ ಭಾರತದ ರಾಯಭಾರ ಕಛೇರಿ ಟ್ವೀಟ್​ ಮಾಡಿದ್ದು, ‘ಬಾಹುಬಲಿ-2‘ ದೃಶ್ಯವೊಂದನ್ನು ಪೋಸ್ಟ್​ ಮಾಡಲಾಗಿದ್ದು, ರಷ್ಯಾದಲ್ಲೂ ಭಾರತದ ಈ ಸಿನಿಮಾ ಜನಪ್ರಿಯವಾಗುತ್ತಿದೆ. ರಷ್ಯಾದ ಚಾನೆಲ್​ವೊಂದರಲ್ಲಿ ವಾಯ್ಸ್​ ಡಬ್​ ಮಾಡಿರುವ ಬಾಹುಬಲಿ ಸಿನಿಮಾವನ್ನು ಪ್ರಸಾರ ಮಾಡುತ್ತಿದೆ ಎಂದು ಟ್ವೀಟ್​ ಮಾಡಿದೆ.

Continue

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button
Close
Close